![Image Description](http://agrotech.co.th/uploads/piccorp/img.php?src=articles_icon/2022_08/172_iconview_1660536849.jpg&w=1110&h=737&crop-to-fit)
เมื่อวันที่ 8 สิงหาคม 2565 บริษัท อะโกรเทค เอ็นเนอร์ยี จัดกิจกรรม "วันเกิดของพี่ วันสุขของน้อง" พาพนักงานที่เกิดในช่วงเดือน กค - สค ไปร่วมจัดกิจกรรมสังสรรวันเกิด เลี้ยงขนมเค้กและไอศครีม สร้างความสุขใจ อิ่มท้องให้กับน้องๆนักเรียนระดับชั้น อนุบาล ประศึกษา ป1-6 และ มัธยมศึกษา ม1.-3 และ คุณครู รวมจำนวนกว่า 200 คน ที่ รร. สมุหราษฎ์บำรุง ตำบลลำลูกกา อำเภอลำลูกกา จังหวัดปทุมธานี